Labaran Masana'antu
-
Marufi na abincin dabbobin gida mai rufewa mai gefe takwas
An ƙera jakunkunan fakitin abincin dabbobi don kare abinci, hana shi lalacewa da danshi, da kuma tsawaita rayuwarsa gwargwadon iyawarsa. An ƙera su kuma don la'akari da ingancin abincin. Na biyu, suna da sauƙin amfani, domin ba sai ka je wurin ...Kara karantawa -
Sanin Kofi | Menene bawul ɗin shaye-shaye na hanya ɗaya?
Sau da yawa muna ganin "ramukan iska" a kan jakunkunan kofi, waɗanda za a iya kiransu bawuloli masu shaye-shaye hanya ɗaya. Shin kun san abin da yake yi? BAWULA ƊAYA NA SHAYE-SHAYE Wannan ƙaramin bawul ne na iska wanda ke ba da damar fitarwa kawai ba shigowa ba. Lokacin da p...Kara karantawa -
Kasuwar Buga Marufi ta Duniya Ta Zarce Dala Biliyan 100
Buga Marufi a Duniya Kasuwar buga marufi a duniya ta wuce dala biliyan 100 kuma ana sa ran za ta girma a CAGR na 4.1% zuwa sama da dala biliyan 600 nan da shekarar 2029. Daga cikinsu, marufi na filastik da takarda sun mamaye yankin Asiya-Pac...Kara karantawa -
Mabuɗin Inganta Ingancin Kofi: Ta Amfani da Jakunkunan Marufi Masu Inganci
A cewar bayanai daga "Rahoton Hasashen Ci Gaban Masana'antar Kofi ta China 2023-2028 da Binciken Zuba Jari", kasuwar masana'antar kofi ta China ta kai yuan biliyan 617.8 a shekarar 2023. Tare da sauyin ra'ayoyin abinci na jama'a, kasuwar kofi ta China na shiga wani matsayi...Kara karantawa -
Jakunkunan da za a iya keɓancewa a cikin nau'ikan daban-daban na dijital ko farantin da aka buga An yi a China
Jakunkunan marufi masu sassauƙa da aka buga musamman, fina-finan birgima da aka lakafta, da sauran marufi na musamman suna ba da mafi kyawun haɗuwa na iya aiki da yawa, dorewa, da inganci. An yi su da kayan shinge ko kayan da ba su da illa ga muhalli / marufi mai sake amfani da su, jakunkunan da aka kera ta PACK ...Kara karantawa -
Jakunkunan Sake Amfani da Kayan Mono guda ɗaya Gabatarwa
Kayan aiki guda ɗaya MDOPE/PE Matsakaicin shingen iskar oxygen <2cc cm3 m2/awa 24 23℃, danshi 50% Tsarin kayan samfurin shine kamar haka: BOPP/VMOPP BOPP/VMOPP/CPP BOPP/ALOX OPP/CPP OPE/PE Zaɓi abin da ya dace ...Kara karantawa -
COFAIR 2024 —— Bikin Musamman na Wake na Kofi na Duniya
PACK MIC CO., LTD, (Shanghai Xiangwei Packaging Co.,Ltd) za su halarci bikin baje kolin kofi daga ranar 16 ga Mayu zuwa 19 ga Mayu. Tare da ƙaruwar tasirin da ke kan al'ummarmu...Kara karantawa -
Kayan kwalliya na kayan kwalliya - jakar abin rufe fuska
Jakunkunan abin rufe fuska kayan marufi ne masu laushi. Daga mahangar babban tsarin kayan, ana amfani da fim ɗin aluminum da fim ɗin aluminum mai tsabta a cikin tsarin marufi. Idan aka kwatanta da faranti na aluminum, aluminum mai tsabta yana da kyakkyawan yanayin ƙarfe, yana da azurfa, amma...Kara karantawa -
Ta yaya ake buga jakunkunan tsayawa?
Jakunkunan da aka ajiye a tsaye suna ƙara shahara a masana'antar marufi saboda sauƙinsu da sassaucinsu. Suna ba da kyakkyawan madadin hanyoyin marufi na gargajiya, kasancewar ...Kara karantawa -
Marufin Abincin Dabbobi: Cikakken Hadin Aiki da Sauƙi
Nemo abincin dabbobin gida mai kyau yana da matuƙar muhimmanci ga lafiyar abokinka mai gashin kai, amma zaɓar marufi mai kyau yana da matuƙar muhimmanci. Masana'antar abinci ta yi nisa wajen ɗaukar marufi mai ɗorewa, mai dacewa da dorewa ga kayayyakinta. Masana'antar abincin dabbobin gida ba...Kara karantawa -
Jakunkunan Marufi na Vaccum na gama gari, Waɗanne Zaɓuɓɓuka ne Mafi Kyau ga Samfurin ku.
Marufin injin tsotsar na'ura yana ƙara shahara a cikin ajiyar kayan abinci na iyali da kuma marufin masana'antu, musamman don ƙera abinci. Don tsawaita lokacin shirya abinci, muna amfani da fakitin injin tsotsar na'ura a rayuwar yau da kullun. Kamfanin samar da abinci kuma yana amfani da jakunkunan marufin injin tsotsar na'ura ko fim don samfura daban-daban. Akwai...Kara karantawa -
Gabatarwa don fahimtar bambanci tsakanin fim ɗin CPP, fim ɗin OPP, fim ɗin BOPP da fim ɗin MOPP
Yadda ake yin hukunci akan opp,cpp,bopp,VMopp, da fatan za a duba waɗannan. PP sunan polypropylene ne. Dangane da kadara da manufar amfani, an ƙirƙiri nau'ikan PP daban-daban. Fim ɗin CPP fim ne na polypropylene da aka ƙera, wanda kuma aka sani da fim ɗin polypropylene mara shimfiɗawa, wanda za'a iya raba shi zuwa CPP gabaɗaya (Ge...Kara karantawa